Mga restawran

 

POOK KAINAN

 

Aliwan

 

Tampok na mga kaganapan

Lahat ng Kaganapan

  • Friday, July 19, 2024 | 8PM

Luis Angel (El Flaco)

Luis Angel (El Flaco) Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, July 20, 2024 | 7PM

Ralph Barbosa

Ralph Barbosa Live

UBOS NA

  • Saturday, July 27, 2024 | 7PM

UFC 304

Abangan ang lahat ng aksyon sa Graton!

  • August 8 & 9, 2024 | 8PM

Sharon Cuneta

Sharon Cuneta Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Tuesday, August 27, 2024 | 5PM

Full Tilt Mixology Contest

10 of North Bay’s most exciting cocktail experts compete.

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, August 31, 2024 | 7PM

Johnny Yip

Johnny Yip Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, September 7, 2024 | 7PM

Buddy Guy

Buddy Guy Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, September 14, 2024 | 11AM

DJ James Kennedy

DJ James Kennedy Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • September 20 & 21, 2024 | 8PM

Kulog Mula sa Pababa

Thunder From Down Under Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Sunday, October 6, 2024 | 5PM

Billy Ocean

Billy Ocean Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, October 26, 2024 | 7PM

98 Degrees

98 Degrees Live

Tickets On Sale Friday, July 19 at Noon!

  • Friday, November 22, 2024 | 8PM

Matt Fraser

Matt Fraser Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

Tingnan ang aming maraming nightly entertainment event!

 

July 2024 Schedule
Tagalog